ZITAMBUE HASARA ZA KUCHELEWA KUOA
1. kujitegemea Ikiwa kabla ya ndoa au baada ya ndoa, kujitegemea ni muhimu sana katika maisha ya leo. Lakini ndoa iliyochelewa inaweza kugeuka utegemezi wa kujitegemea katika kipaumbele cha mno. Watu, ambao wamewekwa kwa njia zao wenyewe na wamejifunza kutumia fedha zao wenyewe, wanafikiri ni vigumu kuacha au kufanya marekebisho katika uhusiano. Kwa kawaida, wao hujikuta sio tayari kutengeneza marekebisho ambayo ni muhimu kuwa katika familia.
2. Wito wa 'Uzazi' Na ndoa kuchelewa, wito wa uzazi unakuwa wa juu. Mtu zaidi huchukua muda wa kuoa, zaidi inakuwa maarufu. Watoto hugeuka kuwa mada yaliyojadiliwa kila mahali katika ndoa za mwisho na watu hawawezi kupuuza kukimbilia kwa kuwa na watoto. Hali inakuwa mbaya sana wakati ukweli kwamba 'marafiki wa zamani tayari wana watoto wa shule' hutoa hisia ya haraka sana!, Pia kutokana na umri unakuwa umeenda unakuta unashindwa hata kucheza na watoto wako na pale wanapokuwa vijana wakubwa nawe unakuwa umeshapotea duniani.
3. Hakuna wivu na msisimko Ingawa si mara zote, lakini katika hali nyingi, bidii na msisimko wa umri mdogo hufariki na umri. Tunapokua, tunaanza kufikiria na kuamini njia ya kukomaa zaidi, ambayo inatuzuia kwenda mambo kama siku zetu za vijana. Inaweza kusababisha maisha mazuri ya ndoa na shauku ndogo na kupunguza shughuli za ngono.
4. Mimba ngumu Ndoa katikati ya miaka inaweza kufanya mimba ngumu na hatari kwa watu binafsi. Wanaume na wanawake wanaweza kupata vigumu kuwa na watoto wenye afya wakati wanaamua kuchukua vidokezo vya mbinguni baada ya umri fulani. Kulingana na wataalamu, wana uwezekano wa kuwa na watoto walio na matatizo ya maumbile.
5. Chini ya Muda Ulishiriki Pamoja Kutoa muda wa kutosha kwa kila mmoja ni mojawapo ya hali muhimu zaidi ya ndoa yenye mafanikio. Hata hivyo, mara nyingi huwa vigumu kwa wanandoa katika ndoa ya marehemu kutumia muda bora pamoja na kazi na kazi kuwa muhimu zaidi kwao. Kuzingatia sana juu ya maisha ya kitaaluma huchukua hali mbaya kwenye maisha ya kibinafsi, na hivyo kuweka ndoa katika hatari.
Posted
